Giá điện cho Bưu điện?

Giá bán điện cho các trụ sở Bưu điện tại các huyện, có dịch vụ chuyển thư, chuyển phát nhanh...thì áp dụng giá nào?

Đinh Văn Tuyên

Bắc Ninh
18/09/2020

Trả lời

Sau khi nhận được câu hỏi của độc giả, Ban biên tập website evn.com.vn đã liên hệ tới Trung tâm Chăm sóc khách hàng Tổng công ty Điện lực miền Bắc và nhận được trả lời như sau:

Kính thưa Quý khách!

Theo Qui định tại Khoản 3 Điều 8 Thông tư 16/2014/TT-BCT ngày 29/5/2014 Qui định về thực hiện giá bán điện. Giá bán điện cho các trụ sở Bưu điện tại các huyện tính giá kinh doanh.

Nếu có bất kỳ thông tin gì còn thắc mắc hoặc cần tư vấn thêm, Quý Khách hàng có thể liên hệ Trung tâm Chăm sóc khách hàng – Tổng công ty Điện lực miền Bắc qua 1 trong các kênh sau: tổng đài 19006769; email: cskh@npc.com.vn; Facebook: https://www.facebook.com/evnnpc.cskh; Zalo: https://zalo.me/evnnpc; website: http://cskh.npc.com.vn/.

Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ 24/7.

Trân trọng cảm ơn Quý Khách hàng.


  • 21/09/2020